ยินดีกับ Smart Teacher 2/2565
![](/client-upload/rwy/news/2023-Smart-Teacger.jpg)
โรงเรียนแร่วิทยา แสดงความยินดี กับบุคลากรที่ผ่านการพิจารณาและมีคุณสมบัติให้เป็นครูสอนดี ระดับ SMART TEACHER ประจำภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2565 ตามกระบวนการนิเทศภายในโดยใช้กระบวนการเปิดชั้นเรียน (LESSON STUDY)
คุณครูสมพงษ์ เป็นผาสุก
คุณครูเรขา พรพิมลวงศา
![](/client-upload/rwy/uploads/images/2023_congrate%20Smart%20Teacher%202565%20IGArtboard%20IG%203.jpg)
22 ก.ค. 66 | รับชม : 213 ครั้ง